Sắc hiệp viện
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Sắc hiệp viện

Sắc hiệp viện, forum truyện sắc hiệp số 1 Việt Nam với hàng tấn truyện convert cực hay và độc.

Đóng cửa diễn đàn, anh em xem truyện thì vào đây: sachiepvien.blogspot.com

You are not connected. Please login or register

Cho em hỏi đồng nhân đệ nhất gia đinh

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

vampire3

Sơ nhập sắc giới

Các bác xem bác nào có một trong Embarassed  những truyên này ko? cho em xin chuyển kiếp gia đinh liệp tình lục, chuyển kiếp gia đinh chi trăm hương nước, xanh biếc mạo gia đinh, cực phẩm xanh biếc mạo gia đinh, cực phẩm gia đinh sương rơi băng tâm, tứ ngược ở nhà đinh đích thế giới

Admin

Admin
Admin

Hình như có vài truyện ở giữa thì phải. Nếu bác có tên tiếng trung của 5 truyện này thì đưa mình, mình tìm rồi làm convert cho. Tên VP để có tìm lắm, với cả có thể cùng nội dung nhưng có mấy tên bựa bên Khựa nó lại đặt tên khác nhau

https://sachiepvien.forumvi.com

vampire3

Sơ nhập sắc giới

Tên Tiếng trung đây bác

《穿越家丁猎情录》, 穿越家丁之百香国,  绿帽家丁,  极品绿帽家丁,  《极品家丁霜落冰心》, 《极品家丁之远方来客》, 《极品家丁同人花开并蒂》, 极品家丁之淫乱后宫, 肆虐在家丁的世界
Bác kiểm tra do em lấy trên mạng nên em cũng phân ko rõ lắm nhất là hai tên cuối

vampire3

Sơ nhập sắc giới

Quên nữa bác kiểm tra cái này luôn dùm em xem có ko?
【 bóng tối cùng người hệ liệt chi hai cực phẩm gia đinh 】(1-3)
【黑暗同人系列之二极品家丁】(1-3)
En đang kiếm mà tìm ko thấy
Thanks!

aikisora

aikisora
Sơ nhập sắc giới

Lão vamper chắc là fan lớn của cực phẩm gia đinh thì phải.
Ta xin đặt gạch chờ AD post bài.

Admin

Admin
Admin

Có mấy truyện nội dung là một nhưng tên khác nhau (đây là điều làm ta bức mình nhất, mất bao thời gian để lọc)

Bác nhận hàng này:

Phù, xong rồi nhé. Tìm cho lão mệt quá. Nhận hàng rồi ới một tiếng để ta còn biết close topic nhé  Neutral

https://sachiepvien.forumvi.com

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]